Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Vô Vọng (Con Số 0) - Mr Dark

Go down 
Tác giảThông điệp
Admin
Admin
Admin

Vô Vọng (Con Số 0)  - Mr Dark Empty
Bài gửiTiêu đề: Vô Vọng (Con Số 0) - Mr Dark   Vô Vọng (Con Số 0)  - Mr Dark EmptySat Oct 24, 2009 7:59 pm

Vô Vọng (Con Số 0)
Trình bày: Mr.dark
Sáng tác: chưa rõ

Intro:
heyzz ! 1 bài hát tôi viết dành tặng riêng cho chính tôi … tôi viết cho người con gái đâu tiên và cũng là duy nhất trong cuộc đời tôi … tôi biết em sẽ chẵng bao giờ nghe bài hát này đâu … vì mọi thứ tôi làm cho em luôn là số 0 … Mr.dark 2009
Ver
Đặc cây bút lên trang giấy tôi viết về 1 con số 0
Bước qua đoạn đường 17 năm trôi để là con số 0
Một người con gái ấy - có lúc nào tôi dám mông là sẽ ở bên cạnh tôi ,nhưng sao em vội vàng trao tiếng iêu tôi … rồi … em đã bước đi cùng ai … em muốn mối tình nhạt phai … theo nhưng lời nói ngọt ngào của em với ai ….
1000 con hạt giấy tôi đã xếp vì em … lặng ngăm ngôi sao băng trên trời nguyện cầu sẽ có em … nhưng tất cả tất cả chỉ là vô vọng - chỉ là một con số 0 … lặng ngắm mưa rơi trong căn phòng … ước mong ước mong một lần nữa lại được nắm tay … anh muốn anh muôn em ko là ánh mây – không bay cung cơn gió … nhưng dù sao thì vẫn có 1 người ngồi nơi đó … lặng nhìn em bay cùng cơn gió … và anh biết từ đây về sau thì chỉ có mình nó … 1 mình nó mà thôi … sẽ lặng lẻ đơn côi … vì trái tim đã vỡ đôi …. Nước mắt hóa thành giọt mưa khi em đã đi mất rồi …ôi … mối tình đã tan vỡ nhưng vẫn còn đây giấc mơ … 1 giấc mơ em sẽ hạnh phúc mãi bên ai … từ đây về sau và mãi mãi … sẽ luôn có 1 bờ vai … những lúc em chẵng còn ai …
Outro:
Sẽ có 1 người luôn bên em đó là anh … anh sẽ luôn đứng thật xa để nhìn từng bước chân em đi … anh sẽ bật khóc mõi khi em vấp ngã … vì nụ cười em đó chính là nụ cười của anh … vì niềm hạnh phúc duy nhất của anh đó chính là em … anh cũng ko biết mình viết bài rap này làm gì … chỉ đơn gian là đêm nay anh nhớ em …em có biết vì sao anh chơi rap không ? đó là vì em … mõi khi anh nhớ em anh thường gửi cảm xúc vào dòng beat … thôi tạm biệt em anh sẽ mãi là người yêu em
http://buocdi.6x.to/

Vô Vọng (Con Số 0) - Mr Dark
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Vô Vọng - Jaytee