Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Sad Noel - Yennie Ft SO

Go down 
Tác giảThông điệp
Admin
Admin
Admin

Sad Noel - Yennie Ft SO Empty
Bài gửiTiêu đề: Sad Noel - Yennie Ft SO   Sad Noel - Yennie Ft SO EmptySat Nov 07, 2009 9:11 am

Sad Noel - Yennie Ft SO
(yennie)
Mình chia tay hỡi anh quay về đi , Những ân tình bây giờ phai nhoa. Cuôc tình em chết trong đêm mùa đông , Tuyết rơi đầy lấp vùi đi nỗi đau.
(S.O) ver 1
Ye.. Những phút giây ta bên nhau bây giờ còn đâu, Nước mắt vẫn rớt bây giờ đã đọng trong tâm sâu , Ngay qua bây giờ 2 giọt nước mắt vẫn rơi ướt nhòa vì em . 1 câu chia tay em cứ làm cho đắng cay tình anh đã chấm hết câu kết vì trao quá nhiều trong cuộc tình này
Em quên hết ko luyến tiếc để lai nỗi buồn sao khuôn xiết . 1 câu kết là chấm hết
Nỗi đau.............

Đừng bùn chi hãy quên đi người iu oy
Đã wa rùi xyn đừng đau bùn
Chờ ngày mai người đến sau sẽ thật iu anh
Sánh đôi vai cùng xây dựng giấc mơ
Đêm dài... anh cứ khóc và khóc.....
Rùi.. noel.. chỉ mình anh cùng với kẹo bông gòn
Làm j đây...1 cây bút ...1 tờ giấy...anh viết lên những tình cảm cua anh dười màn đêm trăng tròn .. Em way lưng ko 1 lời giải thích là sao hả...???
Thà em nói em đã có tình yêu lạ
Thì anh...sẽ gạt đi...2 dòng lệ nhòa để cho em bước wa tình cảm thiết tha giờ đã bị vùi xóa
Coi như chúng ta là 2 người xa lạ. Mỗi người 1 chân trời mới. Rui` đấp xây tình yêu mới
Em hãy cho anh 1 câu trả lời đi , là còn iu anh ko hả baby
giờ chia tay. bek mai con gap nhau hok
giang' sinh nay` lo gap nhau thi...... Lang nhyn` nhau giong nhu chua he wen nhau .. xin hay cuoi cho long thoi nhoi' dau
Anh se ko khoc.. cung se ko buon ba vi d0a' la duong em da chon ma`
........................va........................
chuc em se dc zui , chuc em se co nu cuoi ben 1 tinh yeu moi óh
c0a' le anh ko co loi nao` de niu' chan em way ve ..uk thi .. ket thuc anh lai la nguoi phai roi le. Boi vi anh la nguoi thua cuoc trong 1 cuoc tinh ko phan ma, ko phan that xot' xa , chuc em hanh phuc ha , va em hay nho la trai tim cua anh van mai la cua em .. van mai trao cho em .. mai mai la em .. suot cuoc doi la em va tinh yeu cua anh van luon luon ve em se chi trao 1 minh em . Nham mat dang cay vi tinh iu ko em dem

Tam bjet anh giac mo* bay gio` chia doi
Nuoc' mat' toi van con roi wai`
Dinh menh oi hay cho anh dc yen vui
cho*' dau bun cho tinh yeu nay

Tam biet anh giac mo bay gio chia doi
nuoc mat roii van con roi wai`
Dinh menh oi hay cho anh dc yen zui
No? nu cuoi cho long thoi nhoi' dau
http://buocdi.6x.to/

Sad Noel - Yennie Ft SO
Trang 1 trong tổng số 1 trang